Na Eric Amani, Kilimanjaro
Timu ya Mpira wa Pete ya Utumishi SC imefuzu hatua ya nusu fainali ya Mashindano ya SHIMIWI 2026 baada ya kuichapa timu ya Elimu kwa mabao 90–8, katika mchezo wa robo fainali uliochezwa Oktoba 1, 2026, katika Uwanja wa Ushirika, Moshi, mkoani Kilimanjaro.
Utumishi SC ilianza mchezo huo kwa kasi na umakini, ikitumia vyema nafasi za kufunga ilizozipata huku ikionesha ushirikiano mzuri katika maeneo mbalimbali ya uwanja. Mchezo huo uliendelea kuwa wa ushindani kwa upande wa Utumishi SC, ambayo ilitumia uwezo wake wa kushambulia na kumalizia nafasi kuongeza idadi ya mabao.
Katika kipindi chote cha mchezo, Utumishi SC iliendelea kudhibiti mwenendo wa mchezo na kuweka presha katika lango la Elimu, huku safu yake ya ulinzi ikifanya kazi ya kuzuia mashambulizi ya wapinzani. Ufanisi huo uliifanya timu hiyo kuendelea kuongeza mabao hadi kufikisha 90 dhidi ya 8 ya Elimu.
Ushindi huo wa tofauti ya mabao 82 umeiwezesha Utumishi SC kutinga hatua ya nusu fainali, hatua ambayo sasa inaiweka timu hiyo katika nafasi ya kuendelea kuwania nafasi ya juu katika Mashindano ya SHIMIWI 2026.
Baada ya ushindi huo, Utumishi SC inaendelea na maandalizi kuelekea mchezo wa nusu fainali, huku ikilenga kuendeleza kiwango ilichokionesha katika hatua zilizopita za mashindano hayo.
Mashindano ya SHIMIWI 2026 yanaendelea Moshi, mkoani Kilimanjaro, yakishirikisha timu za taasisi mbalimbali za Serikali katika michezo tofauti.
Umoja Kazini Ushindi Uwanjani
.png)
No comments:
Post a Comment